Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Ọ̀dọ́

A ti yí díẹ̀ lára orúkọ àwọn tá a fa ọ̀rọ̀ wọn yọ nínú àwọn àpilẹ̀kọ yìí pa dà.

ÀWỌN Ọ̀DỌ́ BÉÈRÈ PÉ

Ṣé Kí N Ṣèrìbọmi?​—Bó O Ṣe Lè Múra Sílẹ̀ fún Ìrìbọmi

Ronú lórí àwọn ìbéèrè yìí kó o lè mọ̀ bóyá ó ti ṣe tán láti ṣèrìbọmi.

ÀWỌN Ọ̀DỌ́ BÉÈRÈ PÉ

Ṣé Kí N Ṣèrìbọmi?​—Bó O Ṣe Lè Múra Sílẹ̀ fún Ìrìbọmi

Ronú lórí àwọn ìbéèrè yìí kó o lè mọ̀ bóyá ó ti ṣe tán láti ṣèrìbọmi.

Àwọn Ọ̀dọ́ Béèrè Pé

Àwọn ìbéèrè tí àwọn ọ̀dọ́ sábà máa ń béèrè nípa ìbálòpọ̀, àwọn ọ̀rẹ́ wọn, àwọn òbí wọn, iléèwé àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Ohun Táwọn Ojúgbà Rẹ Sọ

Ó ṣeé ṣe kí o ní ìṣòro kan tó ò ní rí. Wo bí àwọn ọ̀dọ́ bíi tìẹ ṣe ń borí irú ẹ̀.

Àwọn Eré Ojú Pátákó

Ṣé o máa ń ní àwọn ìṣòro tó dà bíi pé agbára rẹ ò ká? Tó bá jẹ́ bẹ́ẹ̀, àwọn fídíò kékeré yìí lè ràn ẹ́ lọ́wọ́ láti borí àwọn ìṣòro tí àwọn ọ̀dọ́ sábà máa ń ní.

Ìwé Àjákọ fún Àwọn Ọ̀dọ́

Àwọn ìwé àjákọ yìí á jẹ́ kó o lè kọ èrò rẹ sílẹ̀, á jẹ́ kó o mo ohun tó o máa ṣe tó o ba ní ìṣòro.

Eré Ìkẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì

Àwọn ẹ̀kọ́ tó ṣeé tẹ̀ jáde tó máa jẹ́ ká máa fojú inú wo àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ inú Bíbélì bí ohun tó ń ṣẹlẹ̀ lọ́wọ́lọ́wọ́.

Ìdáhùn Àwọn Ìbéèrè 10 Táwọn Ọ̀dọ́ Ń Béèrè

Tẹ̀ lé àwọn ìmọ̀ràn àti àbá tó lè mú kí ìgbésí ayé ẹ dáa.

Atọ́nà Ìkẹ́kọ̀ọ́

Fi àwọn atọ́nà ìkẹ́kọ̀ọ́ yìí ṣàyẹ̀wò ohun tó o gbà gbọ́ kó lè túbọ̀ dá ẹ lójú, kó o sì fi kọ́ bó o ṣe lè ṣàlàyé ohun tó o gbà gbọ́.